Gabatarwar Samfur
JL-204C murƙushe kulle-kulle analog mai sarrafa hasken lantarki yana dacewa don sarrafa hasken titi kai tsaye, hasken lambun, hasken nassi, hasken baranda da hasken wurin shakatawa bisa ga matakin hasken yanayi na yanayi.
Samfurin yana ɗaukar ƙirar lantarki tare da bututu mai ɗaukar hoto kuma an sanye shi da mai kamewa (MOV).Musamman, JL-204C na iya saduwa da kowane nau'in samar da wutar lantarki kuma ya ba abokan ciniki mafi girman ƙarfin lantarki.
Bugu da kari, aikin sarrafa jinkirin sa na iya gujewa aiki mai yawa da fitulun tabo ko walƙiya ke haifarwa da dare.
Samfurin yana ba da tashoshi uku na kullewa, waɗanda suka dace da buƙatun ANSI C136.10 da ANSI / UL773 fitilolin hasken yanki da ka'idojin sarrafa hoto.
Kallo uku
Jerin Ma'auni
Siffofin Samfur
*ANSI C136.10 kulle-kulle
* Jinkirta 5-10 seconds
* Gina a cikin kariya mai ƙarfi
*Yanayin gazawa: kashe haske
* UV gidaje masu juriya
* Taimakawa IP54/IP65/IP67 (an sanye da soket na sarrafa hoto)
Umarnin Shigarwa
* Cire haɗin wutar lantarki.
*Haɗa soket bisa ga hoton da ke ƙasa.
* Matsa na'urar sarrafa hoto sama kuma juya shi a kusa da agogo don kulle shi a cikin soket.
Gwajin Farko
* Yana da al'ada don Photocontrol ya ɗauki ƴan mintuna don kashe lokacin da aka fara shigar da shi.
*Don gwada “kunna” da rana, rufe idonsa da kayan da ba su da tushe.
*Kada a rufe da yatsa saboda hasken da ke tafiya ta yatsu na iya zama mai girma don a kashe Photocontrol.
* Gwajin sarrafa hoto zai ɗauki kusan mintuna 2.
* Yanayin, danshi ko canje-canjen zafin jiki baya shafar aikin wannan sarrafa hoto.
Teburin Lambar Samfura
1: 12 = MOV 110Joule / 3500Amp
15 = MOV 235Joule / 5000Amp
23 = MOV 460Joule / 7500Amp
2: C=gidan PC
P= PP harsashi
K=PP harsashi na ciki + PC
3: D=Green
F= Blue
Mai iya daidaitawa
4: IP65 = elastomer zobe + silicone m hatimi
IP54=Wakin kumfa mai haɗin lantarki
IP67 = zoben siliki + siliki na ciki da na waje (ciki har da fil na jan karfe)
Lokacin aikawa: Afrilu-21-2023